ถวายราชสดุดีสมเด็จพระนารายณ์มหาราช
วันที่ 11 กรกฎาคม 2567 ที่หอประชุมใหญ่ ศูนย์ราชการจังหวัดกำแพงเพชร อาจารย์ ดร.วิชุรา วินัยธรรม ผู้อำนวยการสำนักบริการวิชาการและจัดหารายได้ พร้อมด้วยบุคลากร เป็นผู้แทนมหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร เข้าร่วมพิธีถวายราชสดุดีสมเด็จพระนารายณ์มหาราช โดยมีนายชาธิป รุจนเสรี ผู้ว่าราชการจังหวัดกำแพงเพชร เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการพลเรือน ศาล ทหาร ตำรวจ และข้าราชการ เข้าร่วมพิธี โดยประธานประกอบพิธี จุดธูปเทียนบูชาพระรัตนตรัย ถวายราชสักการะวางพวงมาลา จุดธูปเทียนที่เครื่องทองน้อย กล่าวคำถวายราชสดุดี เบื้องหน้าพระบรมสาทิสลักษณ์สมเด็จพระนารายณ์มหาราชเพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณของพระองค์ เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต ประจำปี 2567
สำนักบริการวิชาการและจัดหารายได้ มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร. (2567). ถวายราชสดุดีสมเด็จพระนารายณ์มหาราช. สืบค้น 18 กรกฎาคม 2567, จาก https://asl.kpru.ac.th/main/?lang=TH&page_id=760&pdf=1
ข้อมูลอื่น ๆ
ตำแหน่งงานว่างประจำเดือน กรกฎาคม 2567 จากสำนักงานจัดหางานจังหวัดกำแพงเพชร
เผยแพร่เมื่อ 1 กรกฎาคม 2567