ประชุมหารือการพัฒนาเกษตรกรในจังหวัดร่วมกับมหาวิทยาลัยในโครงการมันสำปะหลังและการพัฒนาแหล่งน้ำบาดาล รวมถึงโครงการความร่วมมืออื่นๆ ในอนาคต
วันที่ 1 ธันวาคม 2566 ต้อนรับสภาเกษตรกรจังหวัดกำแพงเพชร ประกอบด้วยนางสาวลูกขวัญ วันแต่ง หัวหน้าส่วนยุทธศาตร์การเกษตร รักษาการหัวหน้าสำนักงานสภาเกษตรกรจังหวัดกำแพงเพชร และนายจันทร์ดี หลวงนัน สมาชิกสภาเกษตรกรจังหวัดกำแพงเพชร เข้าพบเพื่อหารือการพัฒนาเกษตรกรในจังหวัดร่วมกับมหาวิทยาลัยในโครงการมันสำปะหลังและการพัฒนาแหล่งน้ำบาดาล รวมถึงโครงการความร่วมมืออื่นๆ ในอนาคต ณ ห้องประชุม KPRU HOME อาคารสำนักบริการวิชาการและจัดหารายได้ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
สำนักบริการวิชาการและจัดหารายได้ มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร. (2566). ประชุมหารือการพัฒนาเกษตรกรในจังหวัดร่วมกับมหาวิทยาลัยในโครงการมันสำปะหลังและการพัฒนาแหล่งน้ำบาดาล รวมถึงโครงการความร่วมมืออื่นๆ ในอนาคต. สืบค้น 18 กรกฎาคม 2567, จาก https://asl.kpru.ac.th/main/?lang=TH&page_id=675&pdf=1
ข้อมูลอื่น ๆ
โครงการนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคล เฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ภายใต้โครงการอนุรักษ์ฟื้นฟูแหล่งน้ำและการจัดการสิ่งแวดล้อม
เผยแพร่เมื่อ 18 กรกฎาคม 2567