งานมหกรรมอาหารพื้นบ้าน เทศกาลกินก๋วยเตี๋ยว เที่ยวเมืองกำแพง
วันที่ 8-12 ธันวาคม พ.ศ.2565 มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร โดยสำนักบริการวิชาการและจัดหารายได้ ได้เข้าร่วมจัดจำหน่ายผลิตภัณฑ์ชุมชนภายใต้โครงการ U2T for BCG ในงานมหกรรมอาหารพื้นบ้าน เทศกาลกินก๋วยเตี๋ยว เที่ยวเมืองกำแพง ณ บริเวณหน้าลานอนุรักษ์วัฒนธรรมไทย สิริจิตอุทยาน แม่น้ำปิง
สำนักบริการวิชาการและจัดหารายได้ มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร. (2565). งานมหกรรมอาหารพื้นบ้าน เทศกาลกินก๋วยเตี๋ยว เที่ยวเมืองกำแพง. สืบค้น 18 กรกฎาคม 2567, จาก https://asl.kpru.ac.th/main/?lang=TH&page_id=552
ข้อมูลอื่น ๆ
โครงการนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคล เฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ภายใต้โครงการอนุรักษ์ฟื้นฟูแหล่งน้ำและการจัดการสิ่งแวดล้อม
เผยแพร่เมื่อ 18 กรกฎาคม 2567