อบรมให้ความรู้ส่งเสริมการนำหลักปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงมาใช้ในชุมชน และจัดทำน้ำยาเอนกประสงค์ และการคิดต้นทุน
วันที่ 19 พฤศจิกายน 2563 สำนักบริการวิชาการและจัดหารายได้ จัดกิจกรรมอบรมให้ความรู้ส่งเสริมการนำหลักปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงมาใช้ในชุมชน และจัดทำน้ำยาเอนกประสงค์ และการคิดต้นทุน ณ ชุมชนเกาะอ้ายด้วน ตำบลวังหิน อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก เพื่อให้บรรลุวัตถุประสงค์ในการพัฒนาชุมชนเป้าหมายต่อไป
สำนักบริการวิชาการและจัดหารายได้ มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร. (2563). อบรมให้ความรู้ส่งเสริมการนำหลักปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงมาใช้ในชุมชน และจัดทำน้ำยาเอนกประสงค์ และการคิดต้นทุน. สืบค้น 18 กรกฎาคม 2567, จาก https://asl.kpru.ac.th/main/?lang=TH&page_id=431&pdf=1
ข้อมูลอื่น ๆ
โครงการนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคล เฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ภายใต้โครงการอนุรักษ์ฟื้นฟูแหล่งน้ำและการจัดการสิ่งแวดล้อม
เผยแพร่เมื่อ 18 กรกฎาคม 2567