กิจกรรมลงพื้นที่สำรวจชุมชนที่เข้าร่วมโครงการออมสินยุวพัฒน์รักษ์ถิ่น ปี 2563
วันที่ 16 กรกฎาคม 2563 มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร ร่วมกับ ธนาคารออมสิน ลงพื้นที่สำรวจชุมชนที่เข้าร่วมโครงการออมสินยุวพัฒน์รักษ์ถิ่น ปี 2563 ณ กลุ่มชุมชน OTOP นวัตวิถีบ้านนครชุม และชมรมส่งเสริมการท่องเที่ยวอย่างยั่งยืนโดยชุมชนนครชุม จังหวัดกำแพงเพชร
สำนักบริการวิชาการและจัดหารายได้ มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร. (2563). กิจกรรมลงพื้นที่สำรวจชุมชนที่เข้าร่วมโครงการออมสินยุวพัฒน์รักษ์ถิ่น ปี 2563. สืบค้น 19 กรกฎาคม 2567, จาก https://asl.kpru.ac.th/main/?lang=TH&page_id=390&pdf=1
ข้อมูลอื่น ๆ
โครงการนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคล เฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ภายใต้โครงการอนุรักษ์ฟื้นฟูแหล่งน้ำและการจัดการสิ่งแวดล้อม
เผยแพร่เมื่อ 18 กรกฎาคม 2567