กิจกรรม รวมพลังแห่งความภักดี
เมื่อวันที่ 22 พฤศจิกายน 2559 คณะผู้บริหาร และบุคลากรสำนักบริการวิชาการและจัดหารายได้ ได้เข้าร่วมกิจกรรม “รวมพลังแห่งความภักดี” ที่มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร ได้จัดขึ้น เพื่อประกาศความจงรักภักดี และร่วมรำลึกถึงพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช ในโอกาสวันคล้ายวันพระราชสมภพปีที่ 89 โดยมี ผศ.รัตนา รักการ รองอธิการบดีฝ่ายบริหารฯ เป็นผู้กล่าวนำปฏิญาณตนเพื่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์เบื้องหน้าพระบรมฉายาลักษณ์ พร้อมทั้งร้องเพลงชาติ และเพลงสรรเสริญพระบารมีพร้อมกันทั่วประเทศ ณ บริเวณหน้าอารารเรียนรวมและอำนวยการ (อาคาร 14)
สำนักบริการวิชาการและจัดหารายได้ มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร. (2559). กิจกรรม รวมพลังแห่งความภักดี. สืบค้น 18 กรกฎาคม 2567, จาก https://asl.kpru.ac.th/main/?lang=TH&page_id=141&pdf=1
ข้อมูลอื่น ๆ
โครงการนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคล เฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ภายใต้โครงการอนุรักษ์ฟื้นฟูแหล่งน้ำและการจัดการสิ่งแวดล้อม
เผยแพร่เมื่อ 18 กรกฎาคม 2567